Thailand Hacker Pro Audition

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Thailand Hacker Pro Audition

Thai hack Pro Au สังคมที่มีแต่การแบ่งปัน

4 posters

~เจี๊ยบรายงานตัวคับผม เหอๆๆ~

toom7410
    toom7410
    ผู้คุมบอร์ดแจกโปรแกรมแฮกและการป้องกัีน
    ผู้คุมบอร์ดแจกโปรแกรมแฮกและการป้องกัีน

อาชีพ/งานอดิเรก : Hack
    ความตลก : 5555

~เจี๊ยบรายงานตัวคับผม เหอๆๆ~ Empty ~เจี๊ยบรายงานตัวคับผม เหอๆๆ~

ตั้งหัวข้อ by toom7410 Sun Dec 07, 2008 12:17 am

โทดๆคับ ทุกคน ขอโทดนาคับ ให้อะพัยนาคับ

แก้ไขล่าสุดโดย toom7410 เมื่อ Sun Dec 07, 2008 8:22 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    watwat1596
    watwat1596
    กรรมการคุมสอบ
    กรรมการคุมสอบ

ที่สิงสถิตย์ : “—ที่ชอบอ่า—”
    อาชีพ/งานอดิเรก : เล่นคอม
    ความตลก : บางคนเกิดมาหน้าตาดี หล่อซะงั้น เซง เลย
    คุณเพศอะไร : ชาย
    เกิดวันที่ : 21
    เดือน : มีนาคม
    พ.ศ.อะไร : 1995
    คุณอายุเท่าไหร่ : 13
    Personalized field : เคยใช้
    Personalized field : ไม่เคย
    Personalized field : ให้

~เจี๊ยบรายงานตัวคับผม เหอๆๆ~ Empty Re: ~เจี๊ยบรายงานตัวคับผม เหอๆๆ~

ตั้งหัวข้อ by watwat1596 Sun Dec 07, 2008 4:39 pm

--

หน้าตา (วัชหล่อกว่าอีก) ^^
    porza
    porza
    ผู้คุมบอร์ด Hi5
    ผู้คุมบอร์ด Hi5

ที่สิงสถิตย์ : หน้ารัฐสภา เพราะประท้วงอยู่
    อาชีพ/งานอดิเรก : ประท้วง ก่อม๊อบ ใส่ร้ายตำรวจ ซัดขวด พังป้อม ก่อม๊อบ ปล้นปืน แนวร่วม3จังหวักชายแดนใต้ แฮ่..........ฮ่
    ความตลก : ไม่ค่อยมีนะ พอดีเป็นคนเงียบขรึม คุยไม่เก่ง พูดน้อย ตอแหลไม่เป็น จริงใจ ใสซื่้อ (บื้อ)

~เจี๊ยบรายงานตัวคับผม เหอๆๆ~ Empty Re: ~เจี๊ยบรายงานตัวคับผม เหอๆๆ~

ตั้งหัวข้อ by porza Sun Dec 07, 2008 6:24 pm

Admin NaikunG พิมพ์ว่า:กฎของบอดร์นี้นะครับ

อย่างที่กล่าวไปแล้วว่าบอดร์นี้เป็นบอดร์รายงานตัว

เพราะฉะนั้นห้ามตั้งกระทู้อื่นที่ไม่เกี่ยวกับการรายงานตัวสำหรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ

อ่าน้าาาา ...

แต่เห็นพี่นัยบอกว่า...เฉพาะสมาชิคไหม่มะช่ายหร๋อ

^^ หรือยังไงหว่า เริ่ม"งง"

affraid affraid affraid affraid affraid
    Admin KornkunG
    Admin KornkunG
    —๏ ผู้คุมเวปไซต์ • ThaiHackProAu • ๏—
    —๏ ผู้คุมเวปไซต์ • ThaiHackProAu • ๏—

ที่สิงสถิตย์ : ~•~ บนแผ่นดินผืนนี้ ~•~
    อาชีพ/งานอดิเรก : เล่นเกมส์ และอื่นๆเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์
    ความตลก : ชอบดูตลกฉายเดียวของ โน๊ต อุดม แต้พานิช
    คุณเพศอะไร : ชาย
    เกิดวันที่ : 8
    เดือน : มีนาคม
    พ.ศ.อะไร : 1995
    คุณอายุเท่าไหร่ : 13
    Personalized field : เคยใช้
    Personalized field : ไม่เคย
    Personalized field : ให้

ตั้งหัวข้อ by Admin KornkunG Sun Dec 07, 2008 6:38 pm

อ่าเฉพาะสมาชิกใหม่อะเหอ

แล้วนี่อารัยเนี่ย งิงิ

เวลาขณะนี้ Fri Oct 18, 2024 11:20 pm