Thailand Hacker Pro Audition

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Thailand Hacker Pro Audition

Thai hack Pro Au สังคมที่มีแต่การแบ่งปัน

5 posters

<NeW_IDoM><รายงานตัวครับ>

NeW_IDoM
    NeW_IDoM
    คนแปลกหน้า

ที่สิงสถิตย์ : SNIDz,ThaiHackProAu
    อาชีพ/งานอดิเรก : ศึกษาด้านโปรแกรมเมอร์,เว็บมาตเตอร์
    คุณเพศอะไร : ชาย
    เกิดวันที่ : 2
    เดือน : พฤษภาคม
    พ.ศ.อะไร : 1994
    คุณอายุเท่าไหร่ : 14
    Personalized field : เคยใช้
    Personalized field : ไม่เคย
    Personalized field : ให้

<NeW_IDoM><รายงานตัวครับ> Empty <NeW_IDoM><รายงานตัวครับ>

ตั้งหัวข้อ by NeW_IDoM Fri Dec 05, 2008 7:58 am

ชื่อเล่น: นิว ครับ Very Happy

ชื่อในบอร์ด: NeW_IDoM

สิ่งที่ชอบ: โกะ(หมากล้อม)

สิ่งที่ไม่ชอบ: เกรียน

Webส่วนตัว: www.snidz.com

E-mail&Msn: admin@snidz.com

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ

GodTheGod
    GodTheGod
    ผู้คุมบอร์ดเกมส์ออนไลน์
    ผู้คุมบอร์ดเกมส์ออนไลน์

ที่สิงสถิตย์ : ก็ Thaihackproau เช่นกัน
    อาชีพ/งานอดิเรก : เล่นเกมไปเที่ยว
    ความตลก : ไม่ตลกนิสัยดีจะตาย

<NeW_IDoM><รายงานตัวครับ> Empty Re: <NeW_IDoM><รายงานตัวครับ>

ตั้งหัวข้อ by GodTheGod Fri Dec 05, 2008 12:37 pm

อ่ายินดีที่ได้รู้จัก นิว นะครับ

ผมชื่อ บี นะ

สิ่งที่ไม่ชอบอันเดียวกันเลยคือ เกรียน ครับอิอิ

ก็ยินดีครับที่จะได้อยู่บอร์ดด้วย
    Admin KornkunG
    —๏ ผู้คุมเวปไซต์ • ThaiHackProAu • ๏—
    —๏ ผู้คุมเวปไซต์ • ThaiHackProAu • ๏—

ที่สิงสถิตย์ : ~•~ บนแผ่นดินผืนนี้ ~•~
    อาชีพ/งานอดิเรก : เล่นเกมส์ และอื่นๆเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์
    ความตลก : ชอบดูตลกฉายเดียวของ โน๊ต อุดม แต้พานิช
    เกิดวันที่ : 8
    เดือน : มีนาคม
    พ.ศ.อะไร : 1995
    คุณอายุเท่าไหร่ : 13

<NeW_IDoM><รายงานตัวครับ> Empty Re: <NeW_IDoM><รายงานตัวครับ>

ตั้งหัวข้อ by Admin KornkunG Fri Dec 05, 2008 2:51 pm

อ่อๆๆๆ

ยินดีต้อนรับครับนิว
    misa-mz
    misa-mz
    ๛ ผู้สนับสนุน ThaiHackProAu ๛
    ๛ ผู้สนับสนุน ThaiHackProAu ๛

ที่สิงสถิตย์ : ~ ในรูมั้ง กิกิ ~
    อาชีพ/งานอดิเรก : ~ เล่งAudition Online 1/5 ~
    ความตลก : จาปายรู้หรา !
    คุณเพศอะไร : หญิง

ตั้งหัวข้อ by misa-mz Wed Dec 10, 2008 1:04 pm

ยินดีที่ได้รู้จักด้วยค่ะนิว

เอ่อ แต่โกะ มานเปงยางงายง่ะ

- -*
    chocolatecake
    chocolatecake
    “๏” PJ สุดน่ารักประจำบอร์ด “๏”
    “๏” PJ สุดน่ารักประจำบอร์ด “๏”

ที่สิงสถิตย์ : บ้าน~ หน้าคอม -- ที่เรียนพิเสด~
    อาชีพ/งานอดิเรก : ตัวหลก ,,พนง. ต้อนรับ*
    ความตลก : ม่ายมีสมอง - - -*

ตั้งหัวข้อ by chocolatecake Wed Dec 10, 2008 10:02 pm

ยินดีที่รุจักน้า

จะพยายามจำนะคะ นิว

เล้วก้อน้องมิส โกะ คือหมากล้อมยี่ปุ่น รุจักเรื่องฮิคารุมั้ยละ นั่นเหล้ะ ฮิคารุเซียนโกะ

อาจานที่ รร ชอบหั้ยนักเรียนมาเล่นด้วย

ที่สิงสถิตย์ : ~•~ บนแผ่นดินผืนนี้ ~•~
    อาชีพ/งานอดิเรก : เล่นเกมส์ และอื่นๆเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์
    ความตลก : ชอบดูตลกฉายเดียวของ โน๊ต อุดม แต้พานิช
    เกิดวันที่ : 8
    เดือน : มีนาคม
    พ.ศ.อะไร : 1995
    คุณอายุเท่าไหร่ : 13

ตั้งหัวข้อ by Admin KornkunG Thu Dec 11, 2008 7:20 pm

อยากลองเล่นจังอะเหอ

มันเล่นยากไหมอะ

เวลาขณะนี้ Fri Oct 18, 2024 11:27 pm